NEVERLAND FOR CLASS1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NEVERLAND FOR CLASS1

forever and one (dại dột một lần đút chân vào là mãi mãi ko thể rút ra)

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Vận động thế nào ???

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
wo_ai_ni_727_111
Human
Human
wo_ai_ni_727_111

Nữ

Vận động thế nào ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Vận động thế nào ???   Vận động thế nào ??? Icon_minitimeSun Mar 25, 2007 4:07 pm

Bạn sẽ tìm được những gì thích hợp từ ngày tháng năm sinh của mình. Hãy cộng từng con số lại với nhau, đến khi chỉ còn một con số duy nhất, đó chính là con số của bạn. santa

Ví dụ, bạn sinh ngày 6/9/1980. Vì thế 6+9+1+9+8+0 = 33. Tiếp tục 3+3 = 6. Bạn xem số 6.

Số 1: Biết lắng nghe

Bạn đã bất chấp ý kiến của những người xung quanh khi quyết định. Nhận ý kiến phản hồi của người khác tuy khiến mọi việc bạn đang tiến hành chậm lại nhưng là điều hữu ích với bạn. Khi bạn không nhìn cộng sự như đối thủ, sự bực mình của bạn sẽ tan biến nhanh chóng.

Số 2: Tìm cộng sự

Bạn nên tăng cường mối quan hệ cũ. Một bữa ăn trưa hào nhoáng hay bữa tối thân mật - lựa chọn sẽ phụ thuộc vào sở thích về âm nhạc và cái đẹp của bạn. Bạn bè chắc chắn sẽ có niềm vui từ bạn khi bạn quan tâm đến họ.

Số 3: Vươn lên

Hãy tận dụng các thông tin có được cùng sự năng động để đẩy mình lên vị trí số một trong công việc. Bạn sẽ được yêu cầu nhận thêm nhiều trách nhiệm hơn và hãy chủ động với vai trò này. Không ai có phẩm chất tốt hơn hay xứng đáng hơn bạn đâu, hãy dũng cảm đón nhận thử thách.

Số 4: Nhận thử thách

Thử thách trước mặt đang yêu cầu bạn một cách tiếp cận và giải quyết khác biệt hoàn toàn. Để tiến lên, bạn cần đến niềm tin không lay chuyển vào khả năng thành công của mình. Bạn sẽ tự ngạc nhiên vì mình đã vượt qua thử thách mới này một cách ngoạn mục.

Số 5: Chọn lựa

Mục tiêu đã chuyển hóa thành nỗi ám ảnh, thúc đẩy bạn tiến về phía trước. Bạn sẽ mệt nhọc trong việc tạo ấn tượng nơi những người khác. Tất cả vẫn nằm trong tầm kiểm soát của bạn dù bạn có thể sẽ gây tổn thương cho vài người để thu được sự kính nể của nhiều người khác.

Số 6: Vui với bạn

Tháng này, tài tổ chức và sự linh hoạt của bạn được phát huy cho sự an ủi, xoa dịu nỗi lo lắng của người khác. Bạn sẽ trở thành người không dễ thay thế trong việc tạo ra điều tốt lành cho bạn bè, về mặt cải thiện sức khỏe, hạnh phúc gia đình và thăng tiến công việc.

Số 7: Họp nhóm

Bạn hướng về các buổi liên hoan và nhóm họp. Tri thức và hiểu biết xã hội ở những lĩnh vực mới tạo ra thay đổi trong sáng tạo khiến tâm trí bạn tốt hơn. Vì thế, đừng cố gắng lẩn tránh những cơ hội trước mắt đang mở ra cho bạn những thay đổi trong cuộc sống.

Số 8: Tăng tốc

Bạn cực kỳ kiên quyết và năng suất, nên tháng này danh tiếng và tầm nhìn sẽ gia tăng mạnh. Tiền bạc hay phản hồi tích cực cũng ồ ạt kéo đến. Bằng sự đam mê, bạn sẽ khiến nhiều điều xảy ra, chứ không đơn thuần chỉ nói về chúng trong các cuộc họp.

Số 9: Đi du lịch

Tháng này, bạn nên dành thời gian cho du lịch, để nuôi dưỡng cả thể xác và tâm hồn. Nhưng bạn đừng đi một mình mà hãy đồng hành cùng một nhóm người có chung tâm nguyện. Bạn cũng không nên chọn những đích đến đã quen biết chỉ vì sự thoải mái của dịch vụ.

Sleep
http://luongbichhuu.biz
thotuyet
Cupid
Cupid
thotuyet

Nữ
Tự giới thiệu : tui là thỏ háo sắc

Vận động thế nào ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vận động thế nào ???   Vận động thế nào ??? Icon_minitimeSat Apr 21, 2007 10:31 pm

hey
chi pe Heo Sua
dung cuop cau noi trong phim tinh co cua tui nha
uynh cho bay gio
lo bich huu di
dung thay Shin va Ha Wan dep trai
ma gianh voi chi My nhe
http://jujihoonvn.net/forums/index.php

Vận động thế nào ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang