NEVERLAND FOR CLASS1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NEVERLAND FOR CLASS1

forever and one (dại dột một lần đút chân vào là mãi mãi ko thể rút ra)

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ocxung0701
Angel
Angel
ocxung0701

Nam

ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ! Empty
Bài gửiTiêu đề: ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ!   ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ! Icon_minitimeSat Mar 10, 2007 9:00 pm

Nơi đây để các bạn sáng khoái tiếng cười! Nơi đây, để các bạn trình diễn
Teeth Colection (bộ sưu tập răng) bằng cách cười hahahaha lên! giống tui nè:
lol!
Pé nào mà cười xong mà thấy cái mồm mình toàn lợi không là biết rùi đấy! Nói vỡn chứ, bà kon mỗi người có mấy cái răng vậy, riêng ốc xung không có cái nào (ốc mà, động vật không có xương sống)! Buổi trình diễn răng kể từ bây giờ xin được phép bắt đầu! Các bạn ko cười được online thì hãy gửi những nụ cười cho email của ốc xung nhé:
ocxung0701@gmail.com
Hoặc các bạn có thể trình bày phần thể hiện của mình bằng cách gửi các mẫu truyện cười lên forum thật nhiều, khi nào tui (ốc xung) đọc truyện cười của các bạn mà 32 cùng mọc lên cùng 1 lúc, thì các bạn Winner rùi đấy! Hahahahaha(ủa lộn, có răng đâu mà cười!) Ủng nào các bạn ơi!!! HÚ HÚ!
farao farao farao farao farao farao farao farao
( Ốc xung từ châu Phi mới sang, thông cảm, nên lấy hình Pharaon cho nó oai!)
http://class1.hnsv.com
kiddo94
The Devils
The Devils
kiddo94

Bài gửiTiêu đề: Re: ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ!   ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ! Icon_minitimeFri Mar 16, 2007 2:02 pm

tui nghĩ con ốc này bị điên rùi, suốt ngày cứ hú hú hú hú hòai, không bít ngán àh
ocxung0701
Angel
Angel
ocxung0701

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ!   ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ! Icon_minitimeFri Mar 16, 2007 7:59 pm

Im đi! Thằng Thành mập ú!
http://class1.hnsv.com
Kaka
King of Forum
Kaka

Nam
Tự giới thiệu : Let's give me bomb, green day
Sở thích : Bóng đá, green day's rock, Garfield

Bài gửiTiêu đề: Re: ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ!   ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ! Icon_minitimeSat Mar 17, 2007 11:56 pm

Tốt nhất là hai người nên tránh cãi nhau nữa . Nếu ko thì tui cho die soon bi giờ
lúc tui còn lịch sự khuyên hai người: "Keep Sillent" thì nên nghe theo, nếu ko "Sup up" thì đừng có nói tại sao kaka ko tế nhị nhớ !!
http://www.acmilanvn.com/fourm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ!   ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ! Icon_minitime

ỐC XUNG CÙNG MỌI NGƯỜI CƯỜI! HÚ HÚ!
Trang 1 trong tổng số 1 trang